SWR-1200L2 11AC Méjì Aláìlókùn Aláìlókùn 1200M Aláìlókùn Aláìlókùn
Nọ́mbà Àwòṣe:SWR-1200L2
Orúkọ ìtajà:Softel
MOQ:1
gou  Yíyípadà Àkókò FWiFi
gouWifi alejo ati Iṣakoso Obi
gouCPU-mojuto meji, Sipiyu Alailowaya Meji
Àlàyé Ọjà
Àwọn Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ
Ohun elo Nẹtiwọọki
Ìṣàkóso
Ṣe igbasilẹ
01
Àpèjúwe Ọjà
2.4G + 5G
Sipiyu-mojuto meji
Àwọn Antenna 4* tí a fẹ̀ sí i
MU-MIMO
IPv6
Ohun kan SWR-1200L2 11AC Méjì Aláìlókùn Aláìlókùn 1200M Aláìlókùn Aláìlókùn
Ṣípípẹ́lì MT7628DAN+MT7613BEN Awọn Ilana Alailowaya IEEE 802.11ac/n/a 5GHz
Ìrántí/Ìpamọ́ 64MB/8MB IEEE 802.11b/g/n 2.4GHz
Awọn ibudo LAN ni wiwo 2×10/100Mbps Iyara Alailowaya 300Mbps (2.4GHz)
Ibudo WAN ni wiwo 1×10/100Mbps 867Mbps(5GHz)
Ipese Agbara Ita 12VDC/1.5A Ìgbohùnsáfẹ́fẹ́ WiFi 2.4-2.5GHz;5.15-5.25GHz
W x D x H 180×130×26mm Àwọn Ipò Aláìlókùn
Róọ̀dù aláilowaya; WISP; AP
Ìjẹ́rìí CE, RoHS Eriali 2 × 2.4GHz
Bọ́tìnì WPS/Àtúntò 2 × 5GHz