SFT6400A 4*GE Awọn titẹ sii PAL B/G NTSC 64 ninu IP kan si Oluṣeto Analog
Nọ́mbà Àwòṣe:  SFT6400A
Orúkọ ìtajà:Softel
MOQ:1
gou  Ṣe atilẹyin fun idinku awọn nkan ni BISS
gou  Atilẹyin fun OSD (Logo ati Akọle) Fi sii
Àlàyé Ọjà
Àwọn Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ
Àwọn Ohun Pàtàkì
Sọfitiwia Iṣakoso
Ṣe igbasilẹ
01
Àpèjúwe Ọjà
1. ÌFÍHÀNLẸ̀
2. ÀWỌN Ẹ̀YÀ
-2U chassis, iwuwo giga lati fipamọ idiyele gbigbe
-Ṣe atilẹyin ifisi OSD (Logo ati Caption) fun ikanni kọọkan, iṣẹ ti o rọrun
-Ṣe atilẹyin CC/Àkọlé/Tẹlifọ́ọ̀kì
-Ṣe atilẹyin fun BISS De-scrambling (Lábẹ́ ìdàgbàsókè)
- Ṣe atilẹyin iyipada alaye eto, yiyan ohun pupọ
-4 ibudo GE (titẹsi IP 64 to pọ julọ lori MPTS/SPTS), Titisi 840Mbps fun titẹsi GE kọọkan
-Iṣẹjade awọn ohun elo gbigbe ti ko wa nitosi tabi ti o wa nitosi 64, gbogbo awọn ohun elo gbigbe 32 laarin 400MHz
-Ṣe atilẹyin fun iṣakoso Nẹtiwọọki ti o da lori Ayelujara
SFT6400A 4*GE Awọn titẹ sii 64 ninu IP kan si Oluṣeto Analog
Ṣíṣan omi UDP, UDP / RTP, awọn packet 1-7 (SPTS/MPTS)
Ilana Irin-ajo UDP/RTP, ìṣọ̀kan alátagbà àti ìṣọ̀kan alátagbà, IGMP V2/V3
Gígùn Pákẹ́ẹ̀tì Àwọn Bìtì 188 / 204
Ohùn Fẹ́ẹ̀lì MPEG-1/2 1/2, (HE-)AAC, AC3
Dátà CC, Tẹlifóònù, Àkọlé, Àkọlé DVB
MPEG2:
1080@60I, 1080@50I, 720@60P, 720@50P, 576@50I, 480@60I
Ìpíndọ́gba Apá 4:3
Ṣíṣe àtúnṣeÀwọn ìpele Iye awọn ikanni Titi di 64 awọn ohun elo ti ko wa nitosi tabi ti o wa nitosi
Àwọn asopọ̀ 75Ω, F-jack
Ìwọ̀n ìgbàkúgbà 43.25 – 951.252MHz
Ìwọ̀n Ìgbéjáde 400MHz (awọn ọkọ ayọkẹlẹ 32 kọọkan)
Ipelejade -5 ~ 2dBm (102 ~ 112dBμV)
Pípàdánù àtúnpadà ≥ 14dB
Ìpínkiri ìgbagbogbo onírúuru. ≥ 60dB
Ìpéye ẹ̀rọ tí ó ṣẹ́kù 1%
Boṣewa TV PAL B/G/D/K/M/N/I,NTSC M, SECAM
Ìpíndọ́gba àmì-fídíò sí ariwo ≥ 60dB
Isopọ Nẹ́tíwọ́ọ̀kì Ìṣàkóso 1 x 100 Base-T Ethernet (RJ 45)
Dátà 4 x 1000 Base-T Ethernet (RJ 45)
Àwọn mìíràn Ìmújáde ìpinnu àwòrán 480i/576i
OSD Àmì: JPG, BMP, PNG
Àkọlé: ṣe atilẹyin fun ọpọlọpọ awọn ede, itọsọna lilọ kiri ati iyara ti a ṣe adani
Ṣíṣe àtúnṣe iwọn didun ìjáde 0 – 100%
Gbogbogbòò Iyọkuro kuro 483mm×330mm×88mm (WxLxH)
Iwọn otutu 0~45℃(iṣẹ́), -20~80℃(ìpamọ́)
Ibi ti ina elekitiriki ti nwa AC100V±10%, 50/60Hztabi AC 220V ± 10%, 50/60Hz